Video de: Nappe Feat Bm Jaay Y Bass Thioung Lyrics Samba Peuzzi » Lyrics Fox.MusicaDe.Win

Bienvenidos a Fox.MusicaDe.Win Disfruta del Video de: Nappe Feat Bm Jaay Y Bass Thioung 2025 Samba Peuzzi » Lyrics y comparte musicas con los amigos, Musica Gratis 2025! Fox.MusicaDe.Win!.

Video de: Nappe Feat Bm Jaay Y Bass Thioung Lyrics Samba Peuzzi » Lyrics

Samba Peuzzi - Nappe Feat Bm Jaay Y Bass Thioung Lyrics


Teg ko ci temps
Amoon nga fi temps
Léegi ñun ñoo moome vent
Dangay nappe!

Yaw xam nga rekk dama di ndaanaan
Lamb démb ma daan
Ma leen gëna saf ni daxar ba ci yoon mbaadan
Moytul noon mu tarxis saran
Bari ngeen jaxan
Flow bu reew la indi tay moom
Rap bu soft la laal

Amul arrêt (amul arrêt)
Dey daw rekk (dey daw rekk)
Fees lay def, xam naa gone bi comme Mbappé (comme Mbappé)
Ma ni amul arrêt (amul arrêt)
Munoo ma tardeel (mukk mukk)
Xam nga coof laa raw ma jafe bàyyi ma
Sàndi sama mbale mi nappé

Déy daw rekk
Yoroo wéroo
Eh, bëgg jitte bëgg nappé
Looy nappé, looy nappé
Xam nañu li ngay dundu
Dawoo suñu yaram, dangay nappé

Teg ko ci temps
Amoon nga fi temps
Léegi ñun ñoo moome vent
Dangay nappe!

Fetaak moom place
Ñoom ci kaw lañu jëm
Te man fa laa toog
Romb ay kuti ñu may mbow
Ndax te bukki bi la bot
Taat moo ko topp muy déllu gannaaw
Ci bi ma ko
Man ak ñoom dootuñu laale jamais
Comme les Guissés-Maabo
Teg fa sa loxo jàppal ma temps
Pépite la ni Kylian

Ñaw ngemb tere mbot ndaanaan dégg may daan
Àdduna potu nda la sa rappeur du gux du naan
Man lan ko diw ma jàpp seen girl yi, jàppal leen gam
Final rekk moom laay joué
Moom chef de bandi lay ñodd cooki feebar rekk de
Dinañu ma daq mais yere yi may sol rekk a may teye
Xaalis lay xëccoo mais du pe
Lu ne lay teg sama der tewul maa ngi jàpp teint

Amul arrêt (amul arrêt)
Dey daw rekk (dey daw rekk)
Fees lay def, xam naa gone bi comme Mbappé (comme Mbappé)
Ma ni amul arrêt (amul arrêt)
Munoo ma tardeel (mukk mukk)
Xam nga coof laa raw ma jafe bàyyi ma
Sàndi sama mbale mi nappé

Déy daw rekk
Yoroo wéroo
Eh, bëgg jitte bëgg nappé
Looy nappé, looy nappé
Xam nañu li ngay dundu
Dawoo suñu yaram, dangay nappé

Teg ko ci temps
Amoon nga fi temps
Léegi ñun ñoo moome vent
Dangay nappé!

Man rekk ci sama yoon comme BRT bi
Xale yaa ngi jooy ass bi la tebi
Ne ma général yaw la asp bi
Soxlatul may wax lam xa bi
Ñaw, kàddu baal la dum leen gaawa dégg
Man la dogo ñi doon bañ rambax ci game bi lañ gis tey ñu yor bongo
Comme Aly wéy geroo fils sa buur la
Benn Aly ñëw wacc la sa ngur la
Tegal sa rappeur sañ-sañ, tojal ko mbari from Dieck
Teg ko ci temps di sañse, jamos ko blow tek-tek
Lindia seen game bi bët-set, seen K7 sama weccet
Fatt dundu lifu jetset, teddi king fat pérpéte

Amul arrêt (amul arrêt)
Dey daw rekk (dey daw rekk)
Fees lay def, xam naa gone bi comme Mbappé (comme Mbappé)
Ma ni amul arrêt (amul arrêt)
Munoo ma tardeel (mukk mukk)
Xam nga coof laa raw ma jafe bàyyi ma
Sàndi sama mbale mi nappé

Déy daw rekk
Yoroo wéroo
Eh, bëgg jitte bëgg nappé
Looy nappé, looy nappé
Xam nañu li ngay dundu
Dawoo suñu yaram, dangay nappé

Teg ko ci temps
Amoon nga fi temps
Léegi ñun ñoo moome vent
Dangay nappé!

Nappe Feat Bm Jaay Y Bass Thioung » Samba Peuzzi Letras !!!
Esta web no aloja ningun archivo mp3©Fox.MusicaDe.Win 2025 Colombia - Chile - Argentina - Mexico. All Rights Reserved.

Musica Online, Escuchar musica online , Musica En Linea, Musica en linea gratis, Escuchar Musica Gratis, Musica Online 2025, Escuchar Musica

Musica 2025, Musica 2025 Online, Escuchar Musica Gratis 2025, Musica 2025 Gratis, Escuchas, Musica de Moda.